วันที่ 6 กรกฎาคม 2566 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุม ME2-0710 ชั้น 7 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ได้จัดการประชุมการพัฒนาคุณภาพองค์กร ได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทันตแพทย์หญิงรัชฎา ฉายจิตร คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ได้มาให้ข้อเสนอแนะเพื่อการดำเนินงานพัฒนาคุณภาพองค์กร คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นายแพทย์เทพลักษ์ ศิริธนะวุฒิชัย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ พร้อมด้วยผู้บริหาร และบุคลากร เข้าร่วมรับฟังและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในครั้งนี้เพื่อการพัฒนาต่อไป
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9863-1024x683.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9865-1024x683.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9869-1024x683.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9873-1024x731.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9875-1024x683.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9878-1024x683.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9879-1024x683.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9882-1024x683.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9883-1024x683.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9885-1024x683.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9889-1024x696.jpg)
![](https://med.msu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/07/IMG_9891-1024x683.jpg)